ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวนงนภัส สุขแช่มและเด็กหญิงฐิติพัชร พลหาร นักเรียนโรงเรียนอุทัยวิทยาคม ที่ได้คว้าแชมป์ประจำสัปดาห์ในการแข่งขันรายการ “เวทีคนเก่ง” ร่วมเชียร์และเป็นกำลังใจให้กับนักเรียน เพื่อคว้าแชมป์ต่อไป สามารถติดตามรับชมรายการได้ที่ สถานีโทรทัศน์กองทัพบกช่อง 5 ในวันที่ 25 กรกฏาคม 2560
นางสาวนงนภัส สุขแช่มและเด็กหญิงฐิติพัชร พลหาร คว้าแชมป์ประจำสัปดาห์ในการแข่งขันรายการ “เวทีคนเก่ง”
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2018/04/19125292_10203327237417678_1924958762_o-678x381.jpg)