คณะผู้บริหาร ครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนอุทัยวิทยาคมได้ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคลเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๘๕ พรรษา ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๐ ณ จังหวัดอุทัยธานี
โรงเรียนอุทัยวิทยาคมร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคลเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๘๕ พรรษา ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๐
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2018/04/DSC_7845-600x381.png)