Skip to content
- Home
- 2018
- July
- 24
- ขอแสดงความยินดีกับ ด.ญ.ปรินทร อินทโฉม ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ในการแข่งขันคัดลายมือ เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี 2561 ระดับประเทศ
ขอแสดงความยินดีกับ ด.ญ.ปรินทร อินทโฉม ม.3/1 แข่งขันคัดลายมือระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ตามโครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี 2561 ได้รับรางวัลที่ 2 ระดับประเทศ (ข่าวโดยกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2018/07/37815550_10204794811866122_3988500815126986752_n.jpg)