Month: May 2019
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/61304548_10210842659262794_4219616192190480384_n-225x300.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ น.ส.ปณาลี แก้วมณีวัฒน์ รับรางวัล นักเรียนผู้มีความประพฤติดีจากท่านองคมนตรี และรางวัลคนดีศรีอุทัย
ขอแสดงความยินดีกับ น.ส.ปณาลี แก้วมณีวัฒน์ นักเรียนชั้น ม.4/7 (ห้องเรียนพิเศษวิทย์ คณิตฯ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม)โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
ได้รับรางวัล นักเรียนผู้มีความประพฤติดีจากท่านองคมนตรี และรับรางวัล อันทรงเกียรติ คนดีศรีอุทัย จากผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/1004772-300x225.jpg)
การเข้าค่ายคุณธรรมประจำปีการศึกษา 2562
คณะผู้บริหาร ครูโรงเรียนอุทัยวิทยาคม โดยการนำของกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ได้จัดกิจกรรมค่ายธรรรมะสำหรับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เพื่อเตรียมความพร้อมในการเข้าศึกษาในปีการศึกษา 2562 ณ วัดเนินตูม อำเภอสะแกกรัง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/c68ff0db52c3b368141ffaa194bc72d14_4620693218518627272_190515_0079-300x200.jpg)
นักเรียนโรงเรียนอุทัยวิทยาคมได้นำเสนอนิทรรศการพระราชพิธีบรมราชาภิเษกสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร
ในวันที่ 4-6 เมษายน พ.ศ. 2562 คณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนโรงเรียนอุทัยวิทยาคม ได้เข้าร่วมการนำเสนองานนิทรรศการ เนื่องในวันพระราชพิธีบรมราชาภิเษกสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ณ ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี