Skip to content
- Home
- 2019
- July
- 23
- ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวปณาลี แก้วมณีวัฒน์ ได้รับรางวัลนักเรียนพระราชทานประจำปีการศึกษา 2561
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2019/07/67169646_899857777030528_5154125033404104704_n-767x1024.jpg)
นางสาวปณาลี แก้วมณีวัฒน์ นักเรียนโรงเรียนอุทัยวิทยาคม ได้รับรางวัลนักเรียนพระราชทาน สถานศึกษาขนาดใหญ่ ประจำปีการศึกษา 2561 ทั้งนี้ทางคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้มีความยินดีนักเรียนที่ได้สร้างชื่อเสียงและเกียรติยศของโรงเรียนอุทัยวิทยาคม