โรงเรียนอุทัยวิทยาคม ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวศิริพิชา หมั่นเสมอ ได้รับรางวัลชนะเลิศ Code.Game และเป็นตัวแทนประเทศไปแข่งขัน ณ สาธารณรัฐประชาชนจีน โดยกิจกรรมนี้ต้องการค้นหานักเรียนที่มีความสามารถในการ Coding และมีความคิดสร้างสรรค์ เพื่อเป็นตัวแทนประเทศไทยในการแข่งขันระดับนานาชาติต่อไป
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวศิริพิชา หมั่นเสมอ ได้รับรางวัลชนะเลิศ Code.Game และเป็นตัวแทนประเทศไปแข่งขัน ณ สาธารณรัฐประชาชนจีน
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2019/11/73290156_2394957244154784_2324469182864818176_n-1024x768.jpg)