Jun
11
ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน คณะผู้บริหารสถานศึกษามัธยมศึกษาสหวิทยาเขตประโคนชัย
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/12-1024x768.jpg)
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/13-1024x768.jpg)
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/14-1024x768.jpg)
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/15-1024x768.jpg)
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/16-1024x768.jpg)
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/17-1024x768.jpg)
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/18-1024x768.jpg)
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/19-1024x768.jpg)
ในวันที่ ๑๐ มิถุนายน ๒๕๖๕ คณะผู้บริหาร ครู และนักเรียนโรงเรียนอุทัยวิทยาคม ได้ให้การต้อนรับ คณะผู้บริหารสถานศึกษามัธยมศึกษาสหวิทยาเขตประโคนชัย ประกอบด้วย โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม, โรงเรียนบ้านกรวดวิทยาคาร, โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์, โรงเรียนโนนเจริญพิทยาคม, โรงเรียนแสลงโทนพิทยาคม, โรงเรียนไพศาลพิทยาคม, โรงเรียนบ้านบุวิทยาสรรค์ สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาบุรีรัมย์ โดยคณะศึกษาดูงานได้เข้าชมศูนย์การเรียนรู้ของโรงเรียนอุทัยวิทยาคม ได้แก่ ศูนย์ดนตรีไทย ศูนย์สะเต็มศึกษา ศูนย์พฤกษศาสตร์ และ ศูนย์การเกษตรพอเพียง