ในวันที่ 18 มกราคม 2566 นายประเสริฐ สุวรรณชัยเลิศ ผู้อำนวยการโรงเรียนอุทัยวิทยาคม นายไชยโพธิ์ ร่มโพธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนอุทัยวิทยาคม และตัวแทนคณะครู ได้เข้าร่วมกิจกรรม พิธีถวายราชสักการะวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช และวันยุทธหัตถีสมเด็จพระนเรศวรมหาราช จังหวัดอุทัยธานี
พิธีถวายราชสักการะวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช และวันยุทธหัตถีสมเด็จพระนเรศวรมหาราช
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/322339632_579150103666637_4817319633500198240_n-1024x682.jpg)